22 พฤศจิกายน 2017 20:02:29
หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

องค์การบริหารส่วนตำบลวังชะโอน  |  พูดคุยเรื่องทั่วไปใน อบต.วังชะโอน  |  พบปะพูดคุยกัน  |  หัวข้อ: หน่วยกู้ชีพ พร้อมรับใช้พ่อแม่พี่น้องแล้วครับผม.... 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยกู้ชีพ พร้อมรับใช้พ่อแม่พี่น้องแล้วครับผม....  (อ่าน 2887 ครั้ง)
dmax_boy
Global Moderator
Newbie

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010 10:39:12 »

ฝากข่าวจากมิสเตอร์กู้ชีพ มาว่าตอนนี้หน่วยกู้ชีพ อบต.วังชะโอนได้เปิดตัวอาสาขอรับใช้พ่อแม่พี่น้องประชาชนตั้งแต่วันที่ 1 กรกฏาคม วันดีเดย์ ครับ

หลักการช่วยเหลือคือการปฐมพยาบาลเบื้องต้นและการเคลื่อนย้ายผู้ป่วย ณ จุดเกิดเหตุ

รับ-ส่งผู้บาดเจ็บจากอุบัติเหตุ และเจ็บป่วยฉุกเฉิน เพื่อนำส่งโรงพยาบาลบึงสามัคคี

เรียกใช้บริการได้ตลอด 24 ชม.เลยครับ

ทางหมายเลขโทรศัพท์   1669  และ 055-772-518

ให้พวกเราดูแลท่านยามเจ็บป่วยและยามเกิดอุบัติเหตุเถิดครับ...........  

- ....สุขใจแท้ ดูแลท่าน....-

หน้า: [1] พิมพ์ 
องค์การบริหารส่วนตำบลวังชะโอน  |  พูดคุยเรื่องทั่วไปใน อบต.วังชะโอน  |  พบปะพูดคุยกัน  |  หัวข้อ: หน่วยกู้ชีพ พร้อมรับใช้พ่อแม่พี่น้องแล้วครับผม.... « หน้าที่แล้ว ต่อไป »